Lịch thi đấu, đội hình dự kiến các "ông lớn" tại lượt trận thứ hai Champions League

Trong đêm nay (thứ Ba) và đêm mai (thứ Tư), người hâm mộ bóng đá lại được sống trong bầu không khí sôi động của UEFA Champions League, giải đấu danh giá nhất châu Âu ở cấp CLB với loạt trận thứ hai của vòng bảng.

Đến thời điểm hiện tại, UEFA đã cập nhật danh sách cầu thủ được các CLB đăng ký thi đấu ở lượt trận này. Dưới đây là lịch thi đấu, đội hình dự kiến ra sân của mỗi đội dựa trên danh sách các cầu thủ được các CLB đăng ký:

*Lịch thi đấu đêm 1, rạng sáng 2/10:

Bảng A

23h55’: Real Madrid vs Club Brugge

Real Madrid: Courtois; Carvajal, Varane, Ramos, Nacho; Modrić, Casemiro, Kroos; Hazard, Benzema, Vinícius Júnior

Club Brugge: Mignolet; Ricca, Deli, Mechele, Mata; Vanaken, Rits, Vormer; Diatta, Okereke, Bonaventure

02h00: Galatasaray vs Paris Saint-Germain

Galatasaray: Muslera, Mariano, Luyindama, Marcao, Nagatomo; Nzonzi, Seri, Feghouli, Belhanda; Babel, Falcao

Paris Saint-Germain: Navas; Meunier, Thiago Silva, Kimpembe, Bernat; Gueye, Marquinhos, Verratti; Di María, Mbappé, Sarabia

Eden Hazard (bên phải) sẽ cùng Real Madrid tìm kiếm chiến thắng đầu tiên tại Champions League.

Bảng B

02h00: FK Crvena Zvezda vs Olympiacos

FK Crvena Zvezda: Borjan; Rodić, Degenek, Milunović, Gajić; Jovančić. Canãs, Parra, Marin, García; Tomané

Olympiacos: Sá; Elabdellaoui, Meriah, Cissé, Tsimikas; Guilherme, Bouchalakis; Podence, Valbuena, Masouras; Guerrero

02h00: Tottenham Hotspur vs FC Bayern München

Tottenham: Lloris; Aurier, Alderweireld, Vertonghen, Davies; Winks, Sissoko, Ndombele; Eriksen; Son, Kane

FC Bayern München: Neuer; Kimmich, Süle, Pavard, Alaba; Thiago, Tolisso, Coutinho; Coman, Perišić, Lewandowski 

Bảng C

23h55’ Atalanta vs Shakhtar Donetsk

Atalanta: Gollini; Tolói, Palomino, Masiello; Hateboer, Freuler, De Roon, Castagne; Gómez; Iličić, Zapata

Shakhtar Donetsk: Pyatov; Bolbat, Kryvtsov, Matviyenko, Ismaily; Marlos, Stepanenko, Alan Patrick; Solomon, Júnior Moraes, Taiso

02h00: Manchester City vs Dinamo Zagreb

Man City: Ederson; Cancelo, Otamendi, Fernandinho, Mendy; Rodri, B Silva, D Silva; Mahrez, Agüero, Sterling

Dinamo Zagreb: Livaković; Théophile-Catherine, Dilaver, Perić; Stojanovič, Moro, Ademi, Olmo, Leovac; Oršić, Petković

Bảng D

02h00: Juventus vs Bayer Leverkusen

Juventus: Szczęsny; Cuadrado, Bonucci, De Ligt, Alex Sandro; Khedira, Pjanić, Matuidi; Ramsey; Higúain, Ronaldo

Bayer Leverkusen: Hradecky; L Bender, Tah, S Bender, Wendell; Aránguiz, Baumgartlinger, Amiri; Havertz, Alario, Volland

02h00: Lokomotiv Moscow vs Atletico Madrid

Lokomotiv Moscow: Guilherme; Ignatyev, Höwedes, Córluka, Rybus; Murilo; Zhemaletdinov, Barinov, Krychowiak, João Mário; Smolov 

Atletico Madrid: Oblak; Trippier, Savić, Giménez, Lodi; Koke, Partey, Nĩ́guez, Félix; Morata, Costa 

----

*Lịch thi đấu đêm 2, rạng sáng 3/10:

Bảng E

23h55’: Genk vs Napoli

Genk: Coucke: Mæhle, Lucumí, Dewaest, Uronen; Hrošovský, Hagi, Berge; Ito, Samatta, Ndongala

Napoli: Meret; Di Lorenzo, Manolas, Koulibaly, Mário Rui; Callejón, Allan, Fabían Ruiz, Insigne; Milik, Lozano

02h00’: Liverpool vs Salzburg

Liverpool: Adrían; Alexander-Arnold, Gomez, Van Dijk, Robertson; Fabinho, Henderson, Milner; Salah, Firmino, Mané

Salzburg: Stankovic; Kristensen, Ramalho, Wöber, Ulmer; Szoboszlai, Junuzović, Mwepu, Minamino; Hwang, Koita 

Bảng F

23h55’: Slavia Prague vs Borussia Dortmund

Slavia Prague: Kolář; Coufal, Kúdela, Hovorka, Bořil; Masopust, Traoré, Souček, Stanciu, Olayinka; Škoda

Borussia Dortmund: Bürki; Hakimi, Akanji, Hummels, Guerreiro; Delaney, Witsel; Sancho, Reus, Brandt; Alcácer

02h00’: Barcelona vs Inter

Barcelona: Ter Stegen; Roberto, Piqué, Lenglet, Junior Firpo; Arthur, Busquets, De Jong; Griezmann, Súarez, Pérez

Inter: Handanovič; Godín, De Vrij, Škriniar; D'Ambrosio, Barella, Sensi, Brozović, Asamoah; Lukaku, Sánchez

Bảng G

02h00’: Leipzig vs Lyon

Leipzig: Gulácsi; Konaté, Upamecano, Orban; Klostermann, Laimer, Halstenberg; Sabitzer, Nkunku; Werner, Poulsen 

Lyon: Lopes; Dubois, Marcelo, Andersen, Koné; Reine-Adélaïde, Tousart, Thiago Mendes; Traoré, Dembélé, Depay

02h00’: Zenit St. Petersburg vs Benfica

Zenit St. Petersburg: Lunev; Karavaev, Ivanović, Rakits’kyy, Zhirkov; Ozdoev, Barrios, Douglas Santos; Driussi; Dzyuba, Azmoun 

Benfica: Vlachodimos; Tomás Tavares, Ferro, Rúben Dias, Grimaldo; Fejsa, Gabriel, Taarabt, Pizzi; Rafa, Seferović

Bảng H

02h00’: Lille vs Chelsea

Lille: Maignan, Zeki Çelik, Gabriel, Fonte, Bradarić; Andre, Soumaré; Aráujo, Ikoné, Bamba; Osimhen 

Chelsea: Kepa, Azpilicueta, Christensen, Tomori, Alonso; Kovačić, Jorginho; Pulišić, Mount, Willian; Abraham

02h00’: Valencia vs Ajax

Valencia: Cillessen; Wass, Garay, Paulista, Costa; Kondogbia, Parjeo, Coquelin, Guedes; Gómez, Rodrigo 

Ajax: Nana; Dest, Veltman, Blind, Tagliafico; Martínez, Van de Beek, Álvarez; Ziyech, Tadić, Promes

TIN LIÊN QUAN
PV
loading...
Loading...
Tin cùng chuyên mục
CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM
Cách ứng phó say caffein

Cách ứng phó say caffein

Caffein được tìm thấy trong một số loại thực vật bao gồm cà phê, lá chè và cacao. Nó được tiêu...

Đọc nhiều